Change
  1. Audiovnclub vừa nâng cấp lên phiên bản mới.
    - Trong quá trình sử dụng nếu bạn gặp lỗi vui lòng report tại đây. BQT sẽ cố gắng xử lý nhanh nhất có thể cho bạn.
    - Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng đăng ký
    - Nếu bạn đã có tài khoản và khi login vào nhận được thông báo sai mật khẩu, vui lòng sử dụng chức năng quên mật khẩu.

Các Bác Tư Vấn Loa Celestion Ditton 88

Discussion in 'Loa Châu Âu' started by Thanhhqpt, Nov 10, 2008.

1. E vừa mua được E CELESTION DITTON 88 còn rất đẹp (đẹp hơn cả của A Chiến béo nào đó ở Q.Tây Hồ).E mua ở Chợ Trời(nhà A Tuấn ri).Hiện tại e đang dùng với Accuphase E305 , CD Philips LHH 500R, dây loa Audio Technical và dây CD OOC làm bằng tay .E thấy Loa chưa phát huy đươc ở các dải...Các Bác ai đã dùng qua chỉ giáo giúp e với ( E dự định mua MCINTOSH MA6900) .Cám ơn các Bác .Mong nhận được hồi âm
  2. Cuocsongmusic Moderator

Chúc mừng bác có cặp loa dân chơi nhạc vàng săn tìm [IMG] . Em không biết rõ chất dòng này nhưng thấy 1 số bác dùng AMP, CDP ACC, hoặc đầu băng cối, hoặc AMP ACC + CDP marantz ghép nghe nhạc vàng khá hay. Em nghĩ dùng amp bóng đèn nghe nhạc vàng còn phê hơn.
    Có nghe nói cặp này nghe giao hưởng cũng ngon lắm.
  3. <div class='quotetop'>QUOTE (Thanhhqpt @ Nov 10 2008, 07:56 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>E vừa mua được E CELESTION DITTON 88 còn rất đẹp (đẹp hơn cả của A Chiến béo nào đó ở Q.Tây Hồ).E mua ở Chợ Trời(nhà A Tuấn ri).Hiện tại e đang dùng với Accuphase E305 , CD Philips LHH 500R, dây loa Audio Technical và dây CD OOC làm bằng tay .E thấy Loa chưa phát huy đươc ở các dải...Các Bác ai đã dùng qua chỉ giáo giúp e với ( E dự định mua MCINTOSH MA6900) .Cám ơn các Bác .Mong nhận được hồi âm</div>

Chúc mừng bác có cặp loa hiếm và giá trị cao. Bộ này chắc hợp với băng cối lắm. Bác chơi thế này đúng gu của mấy bác già rồi.
  4. <div class='quotetop'>QUOTE (Thanhhqpt @ Nov 10 2008, 07:56 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>E vừa mua được E CELESTION DITTON 88 còn rất đẹp (đẹp hơn cả của A Chiến béo nào đó ở Q.Tây Hồ).E mua ở Chợ Trời(nhà A Tuấn ri).Hiện tại e đang dùng với Accuphase E305 , CD Philips LHH 500R, dây loa Audio Technical và dây CD OOC làm bằng tay .E thấy Loa chưa phát huy đươc ở các dải...Các Bác ai đã dùng qua chỉ giáo giúp e với ( E dự định mua MCINTOSH MA6900) .Cám ơn các Bác .Mong nhận được hồi âm</div>

Chúc mừng bác nhé. Em nghe nói CD 88 là đỉnh , trên cả 66 và 25. HỎi nhỏ bác bỏ bao nhiêu để đưa em nó về nhà đấy ?
    Thanks
  5. vietpq75han Moderator

Theo như E được biết thì giá không hề rẻ đâu bác ơi !!!

Share This Page