Change
  1. Audiovnclub vừa nâng cấp lên phiên bản mới.
    - Trong quá trình sử dụng nếu bạn gặp lỗi vui lòng report tại đây. BQT sẽ cố gắng xử lý nhanh nhất có thể cho bạn.
    - Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng đăng ký
    - Nếu bạn đã có tài khoản và khi login vào nhận được thông báo sai mật khẩu, vui lòng sử dụng chức năng quên mật khẩu.

Power Phase Linear 400

Discussion in 'Âm li Mỹ' started by anhdung, Jul 10, 2009.

1. Minh la linh moi. hom qua sang nha anh ban thay co cai power Phase Linear 400 nhin rat gau, no chay 16 con so motorola, minh dinh lay con nay, anh ban keu gia 9 trieu, khong biet bac nao da tung choi qua con nay xin chi giao, theo cac bac gia do mua duoc khong, hang con rat moi, so,tu va tangfo con gin. kinh mong cac bac chi giao
  2. <div class='quotetop'>QUOTE (anhdung @ Jul 10 2009, 03:31 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Minh la linh moi. hom qua sang nha anh ban thay co cai power Phase Linear 400 nhin rat gau, no chay 16 con so motorola, minh dinh lay con nay, anh ban keu gia 9 trieu, khong biet bac nao da tung choi qua con nay xin chi giao, theo cac bac gia do mua duoc khong, hang con rat moi, so,tu va tangfo con gin. kinh mong cac bac chi giao</div>
    Gì hả bác? [IMG]
  3. <div class='quotetop'>QUOTE (Homecinema @ Jul 10 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (anhdung @ Jul 10 2009, 03:31 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Minh la linh moi. hom qua sang nha anh ban thay co cai power Phase Linear 400 nhin rat gau, no chay 16 con so motorola, minh dinh lay con nay, anh ban keu gia 9 trieu, khong biet bac nao da tung choi qua con nay xin chi giao, theo cac bac gia do mua duoc khong, hang con rat moi, so,tu va tangfo con gin. kinh mong cac bac chi giao</div>
    Gì hả bác? [IMG]
    </div>
    Chạy direct luôn, chỉnh volume qua 2 cái núm trên mặt. 16 con sò bám sau lưng thành 4 hàng. Con này nghe rất hay (theo cảm nhận của tôi), âm thanh chi tiết và dải trên kiểm soát tốt. Mới chỉ nghe 1 con pow này chứ chưa nghe ghép với preamp.
    Giá thì cũng chỉ <7trieu thôi. Hiện đang có 1 con đấy.
  4. <div class='quotetop'>QUOTE (B3C1 @ Jul 10 2009, 09:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (Homecinema @ Jul 10 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (anhdung @ Jul 10 2009, 03:31 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Minh la linh moi. hom qua sang nha anh ban thay co cai power Phase Linear 400 nhin rat gau, no chay 16 con so motorola, minh dinh lay con nay, anh ban keu gia 9 trieu, khong biet bac nao da tung choi qua con nay xin chi giao, theo cac bac gia do mua duoc khong, hang con rat moi, so,tu va tangfo con gin. kinh mong cac bac chi giao</div>
    Gì hả bác? [IMG]
    </div>
    Chạy direct luôn, chỉnh volume qua 2 cái núm trên mặt. 16 con sò bám sau lưng thành 4 hàng. Con này nghe rất hay (theo cảm nhận của tôi), âm thanh chi tiết và dải trên kiểm soát tốt. Mới chỉ nghe 1 con pow này chứ chưa nghe ghép với preamp.
    </div>
    -Bán ko bác,bác bán D8TX RÙI THÌ THANH LÝ NỐT ĐI
  5. Cuocsongmusic Moderator

<div class='quotetop'>QUOTE (B3C1 @ Jul 10 2009, 09:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chạy direct luôn, chỉnh volume qua 2 cái núm trên mặt. 16 con sò bám sau lưng thành 4 hàng. Con này nghe rất hay (theo cảm nhận của tôi), âm thanh chi tiết và dải trên kiểm soát tốt. Mới chỉ nghe 1 con pow này chứ chưa nghe ghép với preamp.
    Giá thì cũng chỉ <7trieu thôi. Hiện đang có 1 con đấy.</div>
    Con của bác có chỉnh 2 volume hình như là con series 2, trả giá <6.5M chắc bán.
  6. <div class='quotetop'>QUOTE (HDHAIPHONG @ Jul 10 2009, 09:37 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>-Bán ko bác,bác bán D8TX RÙI THÌ THANH LÝ NỐT ĐI</div>
    Đã có đâu mà thanh lý. Là em mới mượn về nghe thôi. Em D8TX cũng đã thanh lý được đâu. Bác xem có ai muốn dùng D8TX thì giúp em với. Down giá cho nhanh trôi: 6.7trieu.

<div class='quotetop'>QUOTE (Cuocsongmusic @ Jul 10 2009, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Con của bác có chỉnh 2 volume hình như là con series 2, trả giá <6.5M chắc bán.</div>

Chắc thế anh ah. Con POW em nghe qua là Phase Linear 400 series 2.
    Tình hình là rất tình hình. Em thấy võ sĩ SUMO chơi được nhưng đang kẹt chú kia nên chưa biết tính thế nào.
  7. Cuocsongmusic Moderator

<div class='quotetop'>QUOTE (B3C1 @ Jul 10 2009, 10:51 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chắc thế anh ah. Con POW em nghe qua là Phase Linear 400 series 2.
    Tình hình là rất tình hình. Em thấy võ sĩ SUMO chơi được nhưng đang kẹt chú kia nên chưa biết tính thế nào.</div>
    "Tình hình là rất tình hình" của chú cũng giống "rất tình hình" của bệnh...nghiện audio. [IMG]
    Hôm nọ gặp 1 bác nói: Chơi audio như đi học ấy! Không được bảo thủ, phải phấn đấu, phải học hỏi: Học - Học nữa - Học mãi - Học đến khi nào ..... hết tiền thì thôi!!??
    Em về, bác ấy còn dặn kỹ: hết tiền phải thôi ngay!!!
    Em spam tý [IMG]
  8. <div class='quotetop'>QUOTE (B3C1 @ Jul 10 2009, 10:51 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (HDHAIPHONG @ Jul 10 2009, 09:37 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>-Bán ko bác,bác bán D8TX RÙI THÌ THANH LÝ NỐT ĐI</div>
    Đã có đâu mà thanh lý. Là em mới mượn về nghe thôi. Em D8TX cũng đã thanh lý được đâu. Bác xem có ai muốn dùng D8TX thì giúp em với. Down giá cho nhanh trôi: 6.7trieu.

<div class='quotetop'>QUOTE (Cuocsongmusic @ Jul 10 2009, 10:04 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Con của bác có chỉnh 2 volume hình như là con series 2, trả giá <6.5M chắc bán.</div>

Chắc thế anh ah. Con POW em nghe qua là Phase Linear 400 series 2.
    Tình hình là rất tình hình. Em thấy võ sĩ SUMO chơi được nhưng đang kẹt chú kia nên chưa biết tính thế nào.
    </div>
    -Bác down giá xuống còn 6.2 thì em mua,Nguyễn Thiện bán có khiển xịn mà giá có 6.5 thui bác.Bác bán được là tốt rùi,chơi cái đò này có ai ko lỗ đâu bác
  9. <div class='quotetop'>QUOTE (HDHAIPHONG @ Jul 11 2009, 11:29 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>-Bác down giá xuống còn 6.2 thì em mua,Nguyễn Thiện bán có khiển xịn mà giá có 6.5 thui bác.Bác bán được là tốt rùi,chơi cái đò này có ai ko lỗ đâu bác</div>
    Hu hu hu.
    Check pm nhé.
  10. Hơ hơ HDHAIPHONG đâu rồi??????????
  11. <div class='quotetop'>QUOTE (B3C1 @ Jul 10 2009, 09:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (Homecinema @ Jul 10 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (anhdung @ Jul 10 2009, 03:31 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Minh la linh moi. hom qua sang nha anh ban thay co cai power Phase Linear 400 nhin rat gau, no chay 16 con so motorola, minh dinh lay con nay, anh ban keu gia 9 trieu, khong biet bac nao da tung choi qua con nay xin chi giao, theo cac bac gia do mua duoc khong, hang con rat moi, so,tu va tangfo con gin. kinh mong cac bac chi giao</div>
    Gì hả bác? [IMG]
    </div>
    </div>
    Con ma bac noi la Phase Linear series 2. Con cua em khong co 2 num chinh chiet ap dong ho to lam, khong co tay nam o phia truoc, theo em duoc biet thi con Series 2 re hon con cua em, phai cong nhan con nay ting hay that dai tren kiem soat tot, bass rat gon.

Share This Page