Change
  1. Audiovnclub vừa nâng cấp lên phiên bản mới.
    - Trong quá trình sử dụng nếu bạn gặp lỗi vui lòng report tại đây. BQT sẽ cố gắng xử lý nhanh nhất có thể cho bạn.
    - Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng đăng ký
    - Nếu bạn đã có tài khoản và khi login vào nhận được thông báo sai mật khẩu, vui lòng sử dụng chức năng quên mật khẩu.

TELEFUNKEN <> ECC803S (ECC83 / 12AX7)

Discussion in 'Thiết bị khác' started by CD149dc, Jan 16, 2006.

1. <span style="color:eek:range"><span style='font-size:21pt;line-height:100%'>$999.99 / Matched Pair.
    Same Date Code.
    </span></span>
  2. <div class='quotetop'>QUOTE (CD149dc @ Jan 16 2006, 12:09 AM)</div><div class='quotemain'><span style="color:eek:range"><span style='font-size:21pt;line-height:100%'>$999.99 / Matched Pair.
    Same Date Code.
    </span></span>
    <div align='right'><{POST_SNAPBACK}></div></div>

bác có đánh lộn số không ạ? Em đang máu nhưng nhìn giá của bác tí nữa thì ngất :)) .
  3. Vinyl Lover Mới tập chơi

<div class='quotetop'>QUOTE (Bull @ Jan 16 2006, 09:40 AM)</div><div class='quotemain'>bác có đánh lộn số không ạ? Em đang máu nhưng nhìn giá của bác tí nữa thì ngất :)) .

Không lộn đâu cặp ECC803S này là gold pin giá thị trường thế giới đã vào khoảng 870-900 USD/pair rồi match pair thì đắt hơn chút .

Cặp này em khoái lắm nhưng không đủ xìn .. cái avatar của em cung là ảnh chính nó đấy :))
  4. <div class='quotetop'>QUOTE (Bull @ Jan 16 2006, 09:40 AM)</div><div class='quotemain'>bác có đánh lộn số không ạ? Em đang máu nhưng nhìn giá của bác tí nữa thì ngất :)) .
    Không lộn giá đâu bác ạ. Bác cứ từ từ tham khảo thêm thông tin nhé. Đôi này chắc tôi còn lâu mới bán được mà.
    Chúc vui vẻ
    Tùng
  5. <div class='quotetop'>QUOTE (cô Hai @ Feb 4 2006, 10:33 AM)</div><div class='quotemain'>Nếu bull máu quá thì mua đỡ 6H2Pi đời trước 70 xài cũng tương đương đó, chờ chừng nào Telefunken xuống giá thì mua cũng không muộn.

6H2Pi kiếm ở đâu bây giờ bác ơi, giá cả thế nào ạ? (Em đang dùng đôi 12AX7 GE đời 60's do bác Sơn cung cấp- không biết 6H2Pi chất âm có khác nhiều không ạ?)

Share This Page