Change
  1. Audiovnclub vừa nâng cấp lên phiên bản mới.
    - Trong quá trình sử dụng nếu bạn gặp lỗi vui lòng report tại đây. BQT sẽ cố gắng xử lý nhanh nhất có thể cho bạn.
    - Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng đăng ký
    - Nếu bạn đã có tài khoản và khi login vào nhận được thông báo sai mật khẩu, vui lòng sử dụng chức năng quên mật khẩu.

Tu Vấn Loa Mission 753

Discussion in 'Loa Châu Âu' started by phamhongthai, Nov 15, 2009.

1. chào càc bác 4r.Em dinh mua thêm doi loa mission 753 mà kg biết chất âm cua em nó ra sao,vây Bác nào da choi em này ròi thì cho em biết voi nhé.hiên em dã có san amp NAD C352 rồi.kg biết 2 em này có ghép duoc vói nhau kg nhỉ.các bác tu vấn dùm em vói.
  2. <div class='quotetop'>QUOTE (phamhongthai @ Nov 15 2009, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chào càc bác 4r.Em dinh mua thêm doi loa mission 753 mà kg biết chất âm cua em nó ra sao,vây Bác nào da choi em này ròi thì cho em biết voi nhé.hiên em dã có san amp NAD C352 rồi.kg biết 2 em này có ghép duoc vói nhau kg nhỉ.các bác tu vấn dùm em vói.</div>
    M753 có 02 dòng, 1 là tem thường, 2 là tem đồng. hôm nọ cùng chú em vác đôi 753 tem đồng đi đổi nhưng trong tầm giá thì... không chọn được em nào! nên chót vào shop thử này nọ rồi đành mua cặp dây loa VDH, dây tín hiệu cardas cho bác chủ đắt hàng. em nghĩ bác không nên lấy cặp này vì em nó hơi khó đánh . chú em ghép với denon 2000IV rồi mà nghe tiếng vẫn chưa vừa ý!!! nếu dùng để xem phim thì OK... nghe nhạc thì em cũng chưa biết phải ghép thế nào!!! chú em mua 9,5 tr chơi được một tháng người ta trả có 7,5tr [IMG] trông ngoại hình em nó rất bắt mắt nên nhiều bác... muốn nhưng lại chán ngay [IMG] bác nên suy tính kỹ. chúc bác thành công!
  3. vietpq75han Moderator

<div class='quotetop'>QUOTE (phamhongthai @ Nov 15 2009, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chào càc bác 4r.Em dinh mua thêm doi loa mission 753 mà kg biết chất âm cua em nó ra sao,vây Bác nào da choi em này ròi thì cho em biết voi nhé.hiên em dã có san amp NAD C352 rồi.kg biết 2 em này có ghép duoc vói nhau kg nhỉ.các bác tu vấn dùm em vói.</div>

Nếu bác định chơi Mission 753 thì kiếm Ampli Cyrus mà đánh đảm bảo bác sẽ thấy hài lòng, loa Mission muốn đánh được nó chỉ có Cyrus thôi bác ạ, nghe sẽ thấy rất ấn tượng, có một bác trên này ghép hoài loa Mission với các bộ ampli giá đến hàng ngàn đô không ra, trong khi ghép với Cyrus giá chỉ khoảng 3-500 đô là ngon rồi.
  4. <div class='quotetop'>QUOTE (vietpq75han @ Nov 16 2009, 08:32 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><div class='quotetop'>QUOTE (phamhongthai @ Nov 15 2009, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chào càc bác 4r.Em dinh mua thêm doi loa mission 753 mà kg biết chất âm cua em nó ra sao,vây Bác nào da choi em này ròi thì cho em biết voi nhé.hiên em dã có san amp NAD C352 rồi.kg biết 2 em này có ghép duoc vói nhau kg nhỉ.các bác tu vấn dùm em vói.</div>

Nếu bác định chơi Mission 753 thì kiếm Ampli Cyrus mà đánh đảm bảo bác sẽ thấy hài lòng, loa Mission muốn đánh được nó chỉ có Cyrus thôi bác ạ, nghe sẽ thấy rất ấn tượng, có một bác trên này ghép hoài loa Mission với các bộ ampli giá đến hàng ngàn đô không ra, trong khi ghép với Cyrus giá chỉ khoảng 3-500 đô là ngon rồi.
    </div>
    bác cho AE một vài đề cử cụ thể của CYRUS 2hand trong tầm 500$. seri nào được xem là ngon bổ rẻ, NỒI ĐỒNG CỐI ĐÁ [IMG] em đang kiếm cho cậu em chiếc amp ghép với MISSION 753... mãi mà không vừa ý, đành đổ lỗi cho loa không hay. [IMG]
  5. cám on nhung ý kiến cua các bác nhé.em có tật là thấy mấy doi loa nhìn suóng mat là muốn mua cho nện bây giò o nhà có tói 4 cap loa.3amp mà chua duoc cap nào phối gép thàng công ca. :biggrin:cho em hoi thêm tý;loa B&w 604s3 ngoài amp RO...TEN<em quên mất tên rồi>còn có amp cùng tầm giá phố gép duoc kg ạ.
  6. vietpq75han Moderator

TO: Bác banhbutot: Amply Cyrus two có PSX giờ bên muare.vn có bác đang bán với giá 6,5 triệu vnđ, Cyrus 3 ko có PSX giá nay khoảng 6-6,3 triệu. Nếu bác kiếm được Cyrus 7, 8 thì càng tốt hoặc Cyrus 3 có PSX cũng là hay lắm rồi. Giá âmly có đắt đâu, rất hợp lý vậy mà đánh hay bác ạ.
    TO: Bác phamhongthai: Cùng tầm tiền với Rotel 980BX đánh với loa B&W 604s3 chẳng có Amply nào cho chất âm hay bằng Rotel. [IMG]

Share This Page